FrontHouse 117m² đường Lâm Du, Long Biên giá 30.6 tỷ - Kinh doanh sầm uất, ô tô tránh! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse 117m² đường Lâm Du, Long Biên giá 30.6 tỷ - Kinh doanh sầm uất, ô tô tránh!

30.6 tỷ
117 m² - 262 triệu/m²

Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
117 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một FrontHouse tuyệt đẹp tại đường Lâm Du, phường Bồ Đề, quận Long Biên, Hà Nội. Đây là một sản phẩm hiếm hoi với diện tích 117m², 3 tầng, mặt tiền 7.7m, thích hợp cho kinh doanh và an cư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 117m²
  • Bố trí: 3 tầng, mặt tiền rộng rãi, không gian thoáng đãng, dễ dàng bố trí các hoạt động kinh doanh.
  • Đặc điểm: Ngõ to như phố, ô tô tránh nhau, kinh doanh sầm uất, an sinh tốt, pháp lý rõ ràng với sổ đỏ chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần cầu Chương Dương, thuận tiện di chuyển vào trung tâm Hà Nội.
  • Cách hồ Bồ Đề chỉ 300m, không gian sống trong lành, gần gũi với thiên nhiên.
  • Phục vụ đầy đủ các nhu cầu sống với chợ, siêu thị, và các dịch vụ xung quanh.
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 30.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho các doanh nhân, đầu tư hoặc gia đình muốn tận hưởng không gian sống tiện nghi, gần gũi với các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và hỗ trợ vay ngân hàng nếu cần.