Front House đường Hoa Cau, Phú Nhuận 116m² giá 19.48 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Front House đường Hoa Cau, Phú Nhuận 116m² giá 19.48 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

19.48 tỷ
116 m² - 168 triệu/m²

Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
116 m²

Chủ nhà cần gả nhanh trước khi lãi suất thả nổi, đây là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai muốn sở hữu bất động sản tại vị trí đắc địa quận Phú Nhuận.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 116m² (5,2m x 19m, hậu 9,7m)
  • Bố trí: Kết cấu 5 tầng BTCT, không gian thoáng đãng, tiện lợi cho việc kinh doanh hoặc cho thuê
  • Đặc điểm: Vị trí trung tâm, gần đường hoa, phố ẩm thực sôi động, thuận tiện cho việc di chuyển đến các khu vực lân cận

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị Coopmart Phan Xích Long, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách nhiều nhà hàng, quán cà phê nổi tiếng chỉ vài bước chân
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường lớn, thuận lợi cho việc đi lại bằng ô tô, xe máy và Metro
  • Gần các trường học, bệnh viện, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt của cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19,48 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời hoặc một nơi an cư lý tưởng tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà và trải nghiệm không gian thực tế.