Duplex The Wisteria Kim Chung 185m² giá 15,386 tỷ - Quà tặng 1,3 tỷ từ CĐT! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Duplex The Wisteria Kim Chung 185m² giá 15,386 tỷ - Quà tặng 1,3 tỷ từ CĐT!

15.386 tỷ
185 m² - 83 triệu/m²

Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
185 m²

Khám phá không gian sống đẳng cấp tại Duplex The Wisteria, nơi hội tụ sự sang trọng và tiện nghi hiện đại. Với diện tích 185m², thiết kế thông tầng hiếm hoi, căn hộ này không chỉ khẳng định vị thế của chủ nhân mà còn mang đến trải nghiệm sống tuyệt vời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 185m²
  • Bố trí: Duplex thông tầng, không gian mở thoáng đãng
  • Đặc điểm: Trần cao, view đẹp, thiết kế sang trọng phù hợp cho những buổi tiếp khách đẳng cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học quốc tế, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Chỉ cách trung tâm thành phố Hà Nội khoảng 15 phút di chuyển
  • Hệ thống tiện ích 5 sao với hồ bơi, phòng tập gym, khu vui chơi trẻ em
  • Cộng đồng cư dân văn minh, đẳng cấp
  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho mua sắm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15,386 tỷ VND
  • Chương trình ưu đãi: Quà tặng trực tiếp 1,3 tỷ VND, hỗ trợ lãi suất 18-20 tháng
  • Vốn ban đầu: Chỉ khoảng 4,5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Duplex The Wisteria là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống sang trọng, phù hợp cho việc tiếp khách và tích lũy tài sản lâu dài.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem căn hộ thực tế và nắm giữ cơ hội sở hữu căn đẹp nhất với ưu đãi hấp dẫn!