Dãy trọ Phước Long B, Quận 9 - 186m² giá chỉ 12 tỷ - Đầu tư sinh lời 25 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Dãy trọ Phước Long B, Quận 9 - 186m² giá chỉ 12 tỷ - Đầu tư sinh lời 25 triệu/tháng!

12 tỷ
186 m² - 65 triệu/m²

Phường Phước Long B, Quận 9 (cũ), Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Cho thuê nhà riêng
Diện tích
186 m²

Chính chủ cần bán gấp dãy trọ 8 phòng tại trung tâm Phước Long B, Quận 9, một cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn với dòng tiền ổn định 25 triệu/tháng!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 186m²
  • Bố trí: 8 phòng trọ khép kín, thoáng mát, tiện nghi
  • Đặc điểm: Dãy trọ nằm ngay trung tâm, thuận lợi cho việc cho thuê, có sổ hồng chính chủ, dễ dàng vay ngân hàng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phước Long B, tiện lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần nhiều cửa hàng tiện lợi và siêu thị lớn, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các nhà đầu tư tìm kiếm nguồn thu nhập ổn định từ cho thuê, hoặc gia đình có nhu cầu ở và cho thuê lại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.