Dãy trọ Phước Long B, Quận 9, 130m² giá 9.69 tỷ - Tiềm năng sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Dãy trọ Phước Long B, Quận 9, 130m² giá 9.69 tỷ - Tiềm năng sinh lời cao!

9.69 tỷ
130 m² - 75 triệu/m²

Phường Phước Long B, Quận 9 (cũ), Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
130 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu dãy trọ tại Phước Long B, Quận 9 với tiềm năng sinh lời cao! Dãy trọ này không chỉ nằm ở vị trí trung tâm mà còn được thiết kế hiện đại, sẵn sàng cho các nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 130m² (105m² thổ cư + 25m² CLN)
  • Bố trí: Xây mới 4 tầng + tum sân thượng, thiết kế hiện đại, tối ưu không gian sử dụng
  • Đặc điểm: Hẻm thông xe hơi, gần đường Đỗ Xuân Hợp, khu dân cư hiện hữu, sổ hồng riêng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phước Long B, thuận tiện cho nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Cách Trường THPT Phước Long 1km, tiện lợi cho việc học tập của con cái
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom và Lotte Mart, đáp ứng nhu cầu giải trí và mua sắm
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận như Thủ Đức và quận 2 thông qua các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.69 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Dãy trọ này là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư tìm kiếm nguồn thu nhập ổn định, cũng như những ai muốn sở hữu một bất động sản tại khu vực trung tâm Quận 9 đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được xem thực tế và nhận thông tin chi tiết về dãy trọ này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội