Dãy trọ mặt tiền Tiền Lân 15, Hóc Môn, 25m² giá 10.3 tỷ - Kinh doanh hiệu quả! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Dãy trọ mặt tiền Tiền Lân 15, Hóc Môn, 25m² giá 10.3 tỷ - Kinh doanh hiệu quả!

10.3 tỷ
25 m² - 412 triệu/m²

Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
25 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại dãy trọ mặt tiền đường Tiền Lân 15, Hóc Môn. Với vị trí đắc địa gần cổng KCN Vĩnh Lộc A, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn phát triển kinh doanh và đầu tư bất động sản.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 25m²
  • Bố trí: Dãy trọ gồm 2 dãy, có thể cho thuê ngay
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường nhựa rộng 12m, thông thoáng, thuận tiện giao thông

Tiện ích xung quanh:

  • Gần cổng KCN Vĩnh Lộc A, thuận tiện cho người lao động
  • Trường học và chợ Bà Điểm cách 1km
  • Gần các tiện ích công cộng như ngân hàng, bệnh viện
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.3 tỷ VND (thương lượng mạnh)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư hoặc những ai đang tìm kiếm một dự án kinh doanh có tính khả thi cao trong khu vực phát triển nhanh chóng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.