Dãy trọ mặt tiền Mã Lò, Bình Tân 312m² giá 28.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Dãy trọ mặt tiền Mã Lò, Bình Tân 312m² giá 28.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

28.5 tỷ
312 m² - 91 triệu/m²

Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Phòng ngủ
30 Phòng
Diện tích
312 m²

Chủ đầu tư cần bán gấp dãy trọ mặt tiền đường Mã Lò, quận Bình Tân, với diện tích lên tới 312m², thiết kế hợp lý cho thuê dài hạn. Đây là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm nguồn thu nhập ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 312m² (nở hậu 12m, thuận phong thủy)
  • Bố trí: 30 phòng trọ đang cho thuê với doanh thu 50 triệu/tháng
  • Đặc điểm: Kết cấu nhà cấp 4, thích hợp xây dựng căn hộ dịch vụ cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị, cửa hàng tiện ích phục vụ nhu cầu hàng ngày
  • Cách ngân hàng, trường học chỉ vài phút di chuyển
  • Đường Mã Lò sầm uất, thuận tiện giao thông đi lại
  • Khu vực phát triển, hứa hẹn tiềm năng tăng giá trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 28.5 tỷ VNĐ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Rất phù hợp cho nhà đầu tư hoặc gia đình muốn sở hữu bất động sản sinh lời ổn định từ cho thuê trong khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!