Dãy trọ Hương Lộ 2, Bình Tân 277m² giá 15 tỷ - Sinh lời ổn định ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Dãy trọ Hương Lộ 2, Bình Tân 277m² giá 15 tỷ - Sinh lời ổn định ngay!

15 tỷ
277 m² - 54 triệu/m²

Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
277 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời với dãy trọ tọa lạc tại Hương Lộ 2, Bình Tân. Với vị trí thuận lợi, đường ô tô 8m thông thoáng, dãy trọ này đảm bảo sẽ mang lại nguồn thu nhập ổn định cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 277m²
  • Bố trí: Dãy trọ 18 phòng đang khai thác ổn định
  • Đặc điểm: Ngang đẹp: 12m x 23m, thu nhập đều đặn 36 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ và các siêu thị lớn, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 1-2km, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm thành phố qua các tuyến đường lớn
  • Gần bệnh viện và các dịch vụ y tế, đảm bảo an tâm cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15 tỷ

Phù hợp với ai:

Đặc biệt phù hợp với các nhà đầu tư đang tìm kiếm một tài sản có dòng tiền ổn định ngay khi mua.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và thương lượng trực tiếp với chính chủ. Đầu tư sinh lời không thể bỏ lỡ!