Dãy trọ Hiệp Thành, Q12 - Diện tích 56.21m² giá chỉ 3.35 tỷ - Đang có thu nhập 7.5 triệu! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Dãy trọ Hiệp Thành, Q12 - Diện tích 56.21m² giá chỉ 3.35 tỷ - Đang có thu nhập 7.5 triệu!

3.35 tỷ
56.21 m² - 60 triệu/m²

Hiệp Thành, 12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
56.21 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại quận 12! Dãy trọ chính chủ với giá chỉ 3.35 tỷ, đang có thu nhập ổn định 7.5 triệu/tháng, là lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn sở hữu bất động sản sinh lời ngay lập tức.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56.21m²
  • Bố trí: Dãy trọ gồm nhiều phòng, đang cho thuê với tổng thu nhập 7.5 triệu/tháng
  • Đặc điểm: Hẻm rộng 4m, xe hơi vào tận nơi, chỉ 10m ra đường lớn HT13, gần chợ Hiệp Thành và các tiện ích xung quanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hiệp Thành, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trạm xe buýt chỉ 200m, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Gần trường học các cấp, lý tưởng cho gia đình có trẻ em
  • Hệ thống an ninh tốt, khu vực yên tĩnh và an toàn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.35 tỷ

Phù hợp với ai:

Dãy trọ này phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản muốn có nguồn thu nhập thụ động ổn định hoặc gia đình tìm kiếm nơi ở kết hợp kinh doanh cho thuê.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem nhà và thương lượng giá cả trực tiếp với chính chủ!