3 ảnh
Đã copy mã tin!
- Trang chủ
- Mua Bán
- Bán loại bất động sản khác
- Hồ Chí Minh
- Quận 9 (cũ)
Dãy trọ Đình Phong Phú, Quận 9, 214m² giá 11.2 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!
11.2 tỷ
214 m² - 52 triệu/m²
Quận 9 (cũ), Hồ Chí Minh
4 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
214 m²
Chào bạn, cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Quận 9 đang chờ đón bạn! Dãy trọ ngay cổng trường C1 Phong Phú đang được chào bán gấp với rất nhiều lợi thế cho bạn.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 214m² (6,5m x 33m)
- Bố trí: Dãy trọ mặt tiền trước sau, hẻm xe hơi tránh nhau, dễ dàng cho việc di chuyển và đón khách.
- Đặc điểm: Nằm ngay cổng trường, phù hợp cho thuê với nhu cầu cao từ sinh viên và người lao động.
Tiện ích xung quanh:
- Gần cổng trường C1 Phong Phú, thuận lợi cho con em đi học.
- Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
- Nhiều cửa hàng tiện lợi, quán ăn xung quanh, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
- Gần các khu công nghiệp lớn, dễ dàng thu hút người thuê.
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 11.2 tỷ VND (thương lượng)
Phù hợp với ai:
Đầu tư sinh lời, phù hợp với những ai đang tìm kiếm bất động sản cho thuê tại khu vực có nhu cầu cao.
Liên hệ:
Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời tuyệt vời này!