Dãy trọ C4 Bình Thạnh 122m² giá 12.5 tỷ - Tương lai mặt tiền đường 14m! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Dãy trọ C4 Bình Thạnh 122m² giá 12.5 tỷ - Tương lai mặt tiền đường 14m!

12.5 tỷ
122 m² - 102 triệu/m²

Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
122 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại khu vực Bình Thạnh - nơi được coi là trung tâm phát triển sôi động của thành phố Hồ Chí Minh. Với diện tích 122m², dãy trọ C4 trên đường Võ Duy Ninh hứa hẹn sẽ mang lại giá trị gia tăng vượt bậc trong tương lai khi mặt tiền được quy hoạch mở rộng thành đường 14m.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 122m²
  • Bố trí: Ngang 4.5m, hậu 5.8m, hiện trạng dãy trọ C4
  • Đặc điểm: Hẻm VF3 tới nhà, vị trí tiềm năng cho phát triển kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách trường học và bệnh viện chỉ vài phút đi bộ, thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận qua các tuyến đường chính
  • Gần công viên xanh mát, lý tưởng cho những buổi chiều thư giãn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tiềm năng phát triển cao hoặc gia đình muốn an cư tại vị trí đắc địa, tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản với tiềm năng sinh lời cao này!