Dãy trọ 6 phòng Chiến Lược 105m² - Vị trí đẹp, đầu tư sinh lời | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Dãy trọ 6 phòng Chiến Lược 105m² - Vị trí đẹp, đầu tư sinh lời

6.7 tỷ
105 m² - 64 triệu/m²

Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

1 ngày trước
Loại
Bán chung cư mini, căn hộ dịch vụ
Diện tích
105 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản dòng tiền ổn định ngay tại trung tâm Bình Tân. Dãy trọ 6 phòng với vị trí đắc địa, hẻm xe tải thông thoáng, tiềm năng tăng giá mạnh mẽ cho nhà đầu tư thông thái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 105m² (8.1m x 13m)
  • Bố trí: Dãy trọ gồm 6 phòng đang cho thuê ổn định, thiết kế tối ưu không gian
  • Đặc điểm: Hẻm xe tải 8m thông thoáng, vị trí đắc địa giáp ranh Quận 6, pháp lý rõ ràng, có thể tách làm 2 sổ

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay trục đường Chiến Lược, kết nối nhanh chóng ra Tỉnh Lộ 10 và đường Tân Hòa Đông
  • Gần chợ Bình Trị Đông, thuận tiện cho nhu cầu mua sắm thực phẩm hàng ngày
  • Cách trường tiểu học Bình Trị Đông chỉ 5 phút di chuyển
  • Gần các cửa hàng tiện lợi, tiệm thuốc và dịch vụ y tế khu vực
  • Dễ dàng di chuyển sang Quận 6, Quận 11 qua các tuyến đường huyết mạch

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.7 tỷ (thương lượng trực tiếp chính chủ)

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có dòng tiền cho thuê ổn định hàng tháng hoặc khách hàng tìm kiếm quỹ đất rộng để xây mới biệt thự, tòa nhà văn phòng, hoặc tách thửa kinh doanh.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem trực tiếp vị trí bất động sản tiềm năng này!