Đất Xuân Thành, Xuân Lộc 435m² 39.15 tỷ - Đường ô tô
Xã Xuân Thành, Huyện Xuân Lộc, Tỉnh Đồng Nai
Cơ hội sở hữu lô đất vị trí dễ đi lại tại xã Xuân Thành, Xuân Lộc - mặt đường bê tông, thuận tiện ở kết hợp đầu tư lâu dài.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:435m² (ngang 14,5m x dài 30m)
- Bố trí:Đất rộng, mặt tiền thoáng; hiện trạng có nhà tặng kèm theo thông tin đăng
- Đặc điểm:Có khoảng 300m² thổ cư; mặt đường bê tông, xe ô tô di chuyển thuận tiện; cách Tỉnh lộ khoảng 300m
Tiện ích xung quanh:
- Kết nối nhanh ra Tỉnh lộ nhờ vị trí cách khoảng 300m, thuận tiện đi các khu vực lân cận
- Đường bê tông trước đất, ô tô ra vào dễ dàng, phù hợp nhu cầu đi lại hằng ngày
- Khu dân cư hiện hữu tại xã Xuân Thành, thuận tiện tiếp cận các tiện ích thiết yếu như chợ, tạp hoa, dịch vụ ăn uống
- Gần cụm trường học và khu hành chính địa phương (di chuyển trong vài phút) thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ
- Dễ tiếp cận trạm y tế/cơ sở khám chữa bệnh khu vực, phục vụ nhu cầu chăm sóc sức khỏe
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:39.15 tỷ (tham khảo thêm đơn giá khoảng 90 triệu/m mặt tiền theo thông tin đăng)
Phù hợp với ai:
Phù hợp khách mua đất làm nhà vườn, xây nhà ở kết hợp sân vườn nhờ mặt tiền rộng; hoặc nhà đầu tư tìm quỹ đất có thổ cư, pháp lý rõ ràng, vị trí bám đường bê tông và gần trục giao thông chính.
Liên hệ:
Quan tâm lô đất Xuân Thành này, hãy nhắn để được cung cấp thông tin pháp lý, hiện trạng thực tế và sắp xếp lịch xem đất phù hợp.