Đất xây tòa căn hộ 515m² đường Ngô Quyền, Đà Nẵng chỉ 32 tỷ - Cơ hội vàng đầu tư! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất xây tòa căn hộ 515m² đường Ngô Quyền, Đà Nẵng chỉ 32 tỷ - Cơ hội vàng đầu tư!

32 tỷ
515 m² - 62 triệu/m²

Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
515 m²

Cơ hội sở hữu lô đất xây dựng tòa căn hộ với diện tích khủng 515m², mặt tiền rộng 16m tại đường Ngô Quyền, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng. Đây là sản phẩm hiếm có trên thị trường, thích hợp cho các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời lớn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 515m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng 16m, thuận lợi cho xây dựng và kinh doanh
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển Mỹ Khê nổi tiếng, chỉ cách 1km
  • Thuận tiện di chuyển đến trung tâm thành phố Đà Nẵng
  • Cách các trường học, bệnh viện lớn chỉ từ 500m
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 32 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư bất động sản, các doanh nghiệp muốn phát triển dự án căn hộ hoặc khách sạn tại vị trí tiềm năng cao.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn mọi thông tin cần thiết!