Đất xây dựng 333m² mặt tiền Nguyễn An Ninh, Đà Lạt - Vị trí vàng kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất xây dựng 333m² mặt tiền Nguyễn An Ninh, Đà Lạt - Vị trí vàng kinh doanh

27.972 tỷ
333 m² - 84 triệu/m²

Phường 6, Thành phố Đà Lạt, Tỉnh Lâm Đồng

1 phút trước
Loại
Bán đất
Diện tích
333 m²

Sở hữu ngay lô đất vàng tại mặt tiền đường Nguyễn An Ninh, Phường 6, TP. Đà Lạt – tâm điểm kết nối cho những ai đang tìm kiếm không gian nghỉ dưỡng đẳng cấp hoặc mô hình kinh doanh homestay chuyên nghiệp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 333m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng 20m, chiều cao xây dựng cho phép lên đến 5 tầng, địa thế đất cao hơn khu vực lân cận.
  • Đặc điểm: Đất đã có bờ taluy bê tông kiên cố, vị trí thấp hơn mặt đường 1.5m là lợi thế cực lớn để thiết kế bán hầm tối ưu diện tích sử dụng. Hướng Tây Bắc đón ánh sáng, view thoáng đãng và đón gió mát tự nhiên.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Ngô Quyền chỉ vài phút di chuyển, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm.
  • Gần bệnh viện Đa khoa tỉnh Lâm Đồng, đảm bảo an tâm về sức khỏe.
  • Tiếp cận hệ thống trường học các cấp trong khu vực, thuận tiện cho gia đình an cư.
  • Cách trung tâm thành phố Đà Lạt hơn 2km, dễ dàng kết nối các điểm du lịch nổi tiếng.
  • Nằm trên trục đường chính Nguyễn An Ninh, giao thông thuận tiện cho xe ô tô lưu thông.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 27.97 tỷ
  • Pháp lý: Sổ hồng riêng, đất xây dựng, chủ đất hỗ trợ thủ tục sang tên và các khoản thuế, phí liên quan.

Phù hợp với ai:

Lô đất này là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn phát triển mô hình homestay, khu nghỉ dưỡng cao cấp hoặc xây dựng biệt thự sân vườn tại thành phố ngàn hoa. Vị trí đắc địa và pháp lý minh bạch đảm bảo tiềm năng sinh lời bền vững.