Đất xây CHDV, VP, KS mặt tiền đường 39 Thủ Đức 242m² giá 22 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất xây CHDV, VP, KS mặt tiền đường 39 Thủ Đức 242m² giá 22 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

22 tỷ
242 m² - 91 triệu/m²

Phường Bình Trưng Tây, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
242 m²

Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm vị trí đắc địa tại Thủ Đức. Đất xây CHDV, văn phòng và khách sạn nằm ngay mặt tiền đường 39, phường Bình Trưng Tây, với diện tích rộng lớn lên đến 242m² (7m x 35m). Đây là một trong những khu vực phát triển mạnh mẽ, phù hợp cho những dự án lớn, đem lại giá trị sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 242m²
  • Bố trí: Đất vuông vức, mặt tiền đường lớn, thuận tiện cho xây dựng các công trình thương mại.
  • Đặc điểm: Vị trí trung tâm, dễ dàng kết nối giao thông, sổ hồng chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Bệnh viện Lê Văn Thịnh, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe.
  • Cách các trung tâm thương mại lớn chỉ vài phút di chuyển, đáp ứng nhu cầu mua sắm.
  • Gần các trường học, phù hợp cho gia đình có con em đi học.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 22 tỷ VND (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn phát triển các dự án căn hộ dịch vụ, văn phòng hoặc khách sạn, mang lại nguồn thu nhập ổn định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem đất.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam