Đất xây căn hộ dịch vụ Thủ Đức 139m² giá 9.064 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất xây căn hộ dịch vụ Thủ Đức 139m² giá 9.064 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

9.064 tỷ
139 m² - 65 triệu/m²

Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
139 m²

Cơ hội đầu tư không thể bỏ qua với lô đất xây căn hộ dịch vụ tại vị trí đắc địa Linh Đông, Thủ Đức. Với diện tích 139m², giá chỉ 9.064 tỷ VND (61,8 triệu/m², còn bớt), đây chính là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một tài sản sinh lời trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 139m²
  • Bố trí: Ngang 8m, nở hậu 10m, phù hợp xây dựng cao tầng
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, không quy hoạch, khu vực xây dựng tự do

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 200m đến đường Phạm Văn Đồng, thuận tiện di chuyển
  • Cách Cao Đẳng Công Nghệ 500m, gần các trường học
  • Chỉ mất 5 phút để tới Ngã tư Bình Thái, kết nối giao thông dễ dàng
  • Khu vực phát triển nhanh chóng, tiềm năng tăng giá cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.064 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn khai thác xây dựng căn hộ dịch vụ hoặc kinh doanh cho thuê, đảm bảo lợi nhuận ổn định trong tương lai gần.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế!