Đất xây căn hộ dịch vụ Hiệp Bình Phước 262.5m² giá 19.5 tỷ - Đón đầu mở rộng QL13! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất xây căn hộ dịch vụ Hiệp Bình Phước 262.5m² giá 19.5 tỷ - Đón đầu mở rộng QL13!

19.5 tỷ
262.5 m² - 74 triệu/m²

Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
262.5 m²

Đầu tư ngay đất nền Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, khu vực đang phát triển mạnh mẽ với dự án mở rộng Quốc Lộ 13. Đây là một cơ hội hiếm có để sở hữu lô đất lý tưởng cho việc xây dựng căn hộ dịch vụ với tổng diện tích lên đến 1.100m².

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 262.5m² (7.5x35m)
  • Bố trí: Đường xe tải thông, dễ dàng di chuyển
  • Đặc điểm: Đất phù hợp xây dựng hầm, quy mô xây dựng tổng diện tích sàn lên đến 1.100m²

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Quốc Lộ 13 chỉ 50m, thuận tiện di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Cách khu đô thị Vạn Phúc 1km, nơi có nhiều tiện ích hiện đại
  • Gần trường Đại học Luật, thuận lợi cho việc cho thuê căn hộ dịch vụ
  • Khu vực phát triển nhanh chóng, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư bất động sản, chủ đầu tư xây dựng căn hộ dịch vụ, hoặc những ai muốn sở hữu đất trong khu vực có tiềm năng phát triển cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem đất thực tế.