Đất xây biệt thự KDC Phú Nhuận Quận 12, 200m² giá 12.95 tỷ - Vị trí đắc địa, pháp lý chuẩn! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất xây biệt thự KDC Phú Nhuận Quận 12, 200m² giá 12.95 tỷ - Vị trí đắc địa, pháp lý chuẩn!

12.95 tỷ
200 m² - 65 triệu/m²

Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
200 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại KDC Phú Nhuận, nơi có vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển mạnh mẽ. Đất xây biệt thự tại đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai mong muốn xây dựng ngôi nhà mơ ước hoặc đầu tư lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 200m² (10m x 20m), thổ cư hoàn toàn
  • Bố trí: Đất nằm trong khu dân cư hiện hữu, thích hợp cho việc xây dựng biệt thự hoặc văn phòng công ty
  • Đặc điểm: Khu vực yên tĩnh, đường rộng 12m, vỉa hè thông thoáng, gần công viên và trường tiểu học Kim Đồng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên, không gian xanh thoáng đãng
  • Cách trường tiểu học Kim Đồng chỉ 300m, thuận tiện cho việc học tập của trẻ em
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình
  • Gần các tiện ích như chợ, siêu thị và trung tâm thương mại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.950.000.000 VND (12.95 tỷ), có thương lượng

Phù hợp với ai:

Đất rất phù hợp cho những ai muốn xây dựng biệt thự sang trọng, văn phòng công ty hoặc đầu tư sinh lời dài hạn.

Liên hệ:

Liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu đất tại vị trí vàng này. Hãy gọi cho Mr. Vương để được tư vấn và xem đất!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam