Đất Vườn Buôn Riêng A, Đắk Lắk - 850m² Sẵn Sàng Xây Homestay, Vựa Sầu Riêng | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Vườn Buôn Riêng A, Đắk Lắk - 850m² Sẵn Sàng Xây Homestay, Vựa Sầu Riêng

68 tỷ
850 m² - 80 triệu/m²

Thị trấn Ea Súp, Huyện Ea Súp, Tỉnh Đắk Lắk

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
850 m²

Cơ hội đầu tư "vàng" tại Buôn Riêng A, Đắk Lắk - Sẵn SÀNG BIẾN ƯỚC MƠ THÀNH HIỆN THỰC!

Bạn đang tìm kiếm một không gian lý tưởng để xây dựng homestay độc đáo hay một vựa sầu riêng trù phú? Mảnh đất 850m² tại Buôn Riêng A, cách Quốc lộ 26 chỉ 1km, chính là câu trả lời hoàn hảo cho bài toán đầu tư của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 850m² (Ngang 17m, Dài 50m)
  • Bố trí: Đất thổ cư 180m², sẵn sàng cho việc xây dựng
  • Đặc điểm: Vị trí bằng phẳng, vuông vắn, phong thủy tốt, thuận lợi cho việc khai thác kinh doanh và nghỉ dưỡng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Quốc lộ 26 chỉ 1km, kết nối giao thông thuận tiện.
  • Gần các vựa sầu riêng lớn trong khu vực, tiềm năng cho thuê và kinh doanh.
  • Khu dân cư Buôn Riêng A, đời sống văn hóa địa phương phong phú.
  • Gần các tuyến đường liên xã, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Tiềm năng phát triển du lịch sinh thái, nghỉ dưỡng nhờ cảnh quan thiên nhiên.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 68 tỷ VND (Tương đương 80 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này đặc biệt phù hợp với các nhà đầu tư muốn phát triển mô hình homestay sinh thái, nhà vườn kết hợp nghỉ dưỡng hoặc các chủ vựa sầu riêng đang tìm kiếm mặt bằng kinh doanh thuận lợi và tiềm năng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất vàng với tiềm năng sinh lời hấp dẫn này. Liên hệ ngay để xem đất và nhận tư vấn chi tiết!