Đất vườn 8000m² tại Tân Bình, Càng Long - Giá chỉ 200 triệu/công, thương lượng tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất vườn 8000m² tại Tân Bình, Càng Long - Giá chỉ 200 triệu/công, thương lượng tốt!

1600 tỷ
8000 m² - 200 triệu/m²

Xã Tân Bình, Huyện Càng Long, Trà Vinh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
8000 m²

Chào bạn, cơ hội đầu tư tuyệt vời với mảnh đất vườn 8000m² tọa lạc tại ấp Tân Định, xã Tân Bình, huyện Càng Long, tỉnh Trà Vinh. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian rộng lớn để phát triển nông nghiệp hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 8000m²
  • Bố trí: Mặt tiền kinh doanh, có cầu qua đường, dễ dàng tiếp cận
  • Đặc điểm: Đất vườn cam, phù hợp cho việc trồng cây ăn trái, có tiềm năng phát triển kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Cách huyện lộ 31 chỉ 800m, thuận tiện di chuyển
  • Gần khu dân cư, phù hợp cho việc đầu tư phát triển nông nghiệp
  • Đường lớn, dễ dàng tiếp cận cho xe ô tô
  • Không khí trong lành, thích hợp cho những ai yêu thiên nhiên

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 200 triệu/công (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp với những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư vào nông nghiệp hoặc cần không gian rộng lớn để phát triển mô hình kinh doanh riêng. Đây cũng là một lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích cuộc sống gần gũi với thiên nhiên, yên tĩnh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy gọi ngay để được dẫn đi xem đất và tìm hiểu thêm về mảnh đất tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội