Đất Vĩnh Trung - Võ Dõng, Nha Trang 90m² giá 1.685 tỷ - Sổ riêng, đầu tư tiềm năng! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Vĩnh Trung - Võ Dõng, Nha Trang 90m² giá 1.685 tỷ - Sổ riêng, đầu tư tiềm năng!

1.685-1.865 tỷ
90 m² - 19 triệu/m²

Xã Vĩnh Trung, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
90 m²

Cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại Vĩnh Trung - Võ Dõng, Nha Trang với diện tích từ 90,6 – 100,2m², hứa hẹn mang lại giá trị gia tăng vượt trội trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90m²
  • Bố trí: Đất thổ cư 79,9 – 80m²
  • Đặc điểm: Đường bê tông rộng 3,6 – 4,7m, ô tô vào tận nơi

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách Hương Lộ 46 khoảng 50m, thuận tiện di chuyển
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt
  • Gần các tiện ích như chợ, trường học và bệnh viện
  • Hạ tầng hoàn thiện, dễ dàng kết nối với trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1,685 – 1,865 tỷ VND (18,59tr/m²)

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất thích hợp cho những ai đang tìm kiếm nơi an cư lý tưởng hoặc muốn đầu tư sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để xem đất và nắm bắt thông tin chi tiết!