Đất Vĩnh Ngọc 69.5m² giá 10.7 tỷ - Chính chủ bán, ô tô ngủ trong đất! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Vĩnh Ngọc 69.5m² giá 10.7 tỷ - Chính chủ bán, ô tô ngủ trong đất!

10.7 tỷ
69.5 m² - 154 triệu/m²

Xã Vĩnh Ngọc, Huyện Đông Anh, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
69.5 m²

Chính chủ bán đất Vĩnh Ngọc, Đông Anh với diện tích 69.5m². Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu mảnh đất có mặt tiền rộng 5m, phù hợp cho cư dân hoặc nhà đầu tư. Vị trí đất nằm cách trục kinh doanh chỉ 10m, ô tô có thể tránh đỗ thoải mái ngày đêm, tạo điều kiện thuận lợi cho việc kinh doanh và sinh hoạt.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 69.5m²
  • Bố trí: Mặt tiền 5m, hậu 5m
  • Đặc điểm: Pháp lý sạch đẹp, sổ hồng cất két, khu vực sôi động với nhiều quy hoạch dự án lớn xung quanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trục đường chính, thuận tiện giao thông đi lại
  • Chỉ 10 phút đến công viên Kim Quy, nơi thư giãn lý tưởng cho cả gia đình
  • Gần dự án TP Thông Minh và Tháp 108 tầng, khu vực phát triển sôi động
  • Đầy đủ các dịch vụ tiện ích như trường học, bệnh viện, chợ trong bán kính 1km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời hoặc xây dựng tổ ấm trong khu vực phát triển tại Đông Anh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để sở hữu ngay mảnh đất vàng này!