Đất Ven Sông Hiệp Bình Chánh 230m² giá 14.72 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Ven Sông Hiệp Bình Chánh 230m² giá 14.72 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

14.72 tỷ
230 m² - 64 triệu/m²

Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
230 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức! Lô đất 230m² này không chỉ có vị trí ven sông thơ mộng mà còn mang đến tiềm năng phát triển vượt bậc trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 230m²
  • Bố trí: Đất trống, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh
  • Đặc điểm: Vị trí ven sông, không khí trong lành, phong thủy tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THPT Hiệp Bình Chánh chỉ 500m, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Hiệp Bình chỉ 700m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Đường giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các quận lân cận như Bình Thạnh, Quận 2
  • Gần bệnh viện Đa khoa khu vực, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình bạn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.72 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp với những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc muốn đầu tư sinh lời trong tương lai nhờ vào vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển của khu vực.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất!