Đất vàng Trâu Quỳ, Gia Lâm 87m² giá 12.186 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất vàng Trâu Quỳ, Gia Lâm 87m² giá 12.186 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

12.186 tỷ
87 m² - 140 triệu/m²

Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
87 m²

💥**CƠ HỘI ĐẦU TƯ HIẾM CÓ TẠI TRÂU QUỲ, GIA LÂM!** Bạn đang tìm kiếm một lô đất vàng với tiềm năng sinh lời cao? Đây chính là lựa chọn hoàn hảo cho bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 87m² (Kích thước lý tưởng: 4m x 21.5m)
  • Bố trí: Hướng Tây, thích hợp xây dựng căn hộ dịch vụ (CCMN), kho xưởng hoặc đầu tư dài hạn.
  • Đặc điểm: Ngõ 3.5m dải nhựa, giao thông thuận tiện, chỉ cách Chợ Sinh Viên 20m - khu vực sầm uất bậc nhất Học viện Nông nghiệp.

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Sinh Viên chỉ 20m, thuận tiện cho việc buôn bán và kinh doanh.
  • Gần Học viện Nông nghiệp, nơi có nhu cầu thuê cao.
  • Các tiện ích xung quanh đầy đủ như siêu thị, bệnh viện, trường học.
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.186 triệu VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các nhà đầu tư thông thái, muốn kiếm lợi nhuận từ cho thuê hoặc xây dựng kinh doanh tại một trong những khu vực phát triển nhất Gia Lâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội kinh doanh không đối thủ này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất!