Đất vàng Phạm Văn Đồng 43m² giá chỉ 10.8 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, ô tô vào tận nơi! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất vàng Phạm Văn Đồng 43m² giá chỉ 10.8 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, ô tô vào tận nơi!

10.8 tỷ
43 m² - 251 triệu/m²

Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
43 m²

Mảnh đất vàng tọa lạc trên đường Phạm Văn Đồng, vị trí đắc địa thuận lợi cho việc di chuyển và đầu tư. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời tại khu vực Bắc Từ Liêm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 43m²
  • Bố trí: Mặt tiền vuông vắn, phù hợp xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 100m tới cầu Thăng Long, thuận tiện di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Gần khu đô thị Ciputra và công viên Hòa Bình, không gian sống trong lành
  • Cách KĐT Ngoại giao đoàn chỉ 200m, lý tưởng cho những ai làm việc tại đây
  • Trường học Xuân Đỉnh các cấp, Đại học Quốc gia, và nhiều trường đại học khác gần kề
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản hoặc những gia đình muốn tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng trong khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Liên hệ ngay để xem đất và được tư vấn chi tiết.