Đất vàng Nguyễn Khang Cầu Giấy 63m² giá 13.8 tỷ - Đầu tư sinh lời đỉnh cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất vàng Nguyễn Khang Cầu Giấy 63m² giá 13.8 tỷ - Đầu tư sinh lời đỉnh cao!

13.8 tỷ
63 m² - 219 triệu/m²

Cầu Giấy, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
63 m²

Mảnh đất vàng tọa lạc tại Nguyễn Khang, Cầu Giấy đang chờ đón nhà đầu tư thông minh! Với diện tích 63m² và mặt tiền 4.5m, đây là cơ hội lý tưởng để xây dựng căn hộ cho thuê hoặc tòa nhà dịch vụ, mang lại dòng tiền khủng cho bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 63m²
  • Bố trí: Nhà cũ 3 tầng, chủ xác định bán đất
  • Đặc điểm: Ngõ nông, thông tứ phía, thuận tiện cho xe ba gác đi lại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học cấp 1, 2, 3, thuận lợi cho con em đi học
  • Cách chợ Nguyễn Khang chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Đường lớn đang được quy hoạch, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai
  • Khu vực đông đúc, dân trí cao, an ninh tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp với các nhà đầu tư bất động sản, các doanh nghiệp muốn phát triển căn hộ cho thuê hoặc khách sạn dịch vụ tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất vàng này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và xem nhà.