Đất Vàng MT Thanh Nghị, Hải Châu, Đà Nẵng - 180m² Kinh Doanh/Căn Hộ Dòng Tiền | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Vàng MT Thanh Nghị, Hải Châu, Đà Nẵng - 180m² Kinh Doanh/Căn Hộ Dòng Tiền

12.99 tỷ
180 m² - 72 triệu/m²

Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng

2 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
180 m²

Đất nền mặt tiền đường 10m5 - Cơ hội đầu tư sinh lời tại trung tâm Đà Nẵng!

Sở hữu ngay nền đất vuông vắn, pháp lý chuẩn chỉnh tại mặt tiền đường Thanh Nghị sầm uất, Quận Hải Châu. Với diện tích 180m², ngang 9m lý tưởng, đây là cơ hội vàng để các nhà đầu tư xây dựng căn hộ dịch vụ, khai thác dòng tiền ổn định hoặc kinh doanh đa ngành nghề.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 180m²
  • Bố trí: Mặt tiền đường 10m5, ngang 9m vuông vắn, phong thủy tốt
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, khu vực dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện, thích hợp xây căn hộ cho thuê hoặc kinh doanh đa ngành nghề. Có thể bán lẻ từng lô nhỏ.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Bệnh viện Đa khoa Đà Nẵng chỉ 500m, dễ dàng tiếp cận dịch vụ y tế chất lượng cao.
  • Gần các trường học uy tín như THPT Phan Châu Trinh, THCS Nguyễn Huệ, thuận tiện cho con em học tập.
  • Chợ Cồn và Chợ An Hải cách bán kính 1km, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm, các tuyến đường huyết mạch của thành phố.
  • Khu vực phát triển sầm uất, tập trung nhiều tiện ích vui chơi, giải trí, ẩm thực.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.99 tỷ đồng (có thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Cơ hội đầu tư tuyệt vời cho các nhà đầu tư cá nhân hoặc tổ chức mong muốn sở hữu bất động sản có khả năng sinh lời cao tại vị trí đắc địa. Đặc biệt phù hợp với những ai muốn xây dựng chuỗi căn hộ dịch vụ cho thuê hoặc kinh doanh mặt bằng.