Đất Vàng Mễ Trì Thượng 66m² - Ô tô tải tránh, gần Marriott - Sổ đỏ chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Vàng Mễ Trì Thượng 66m² - Ô tô tải tránh, gần Marriott - Sổ đỏ chính chủ

26.4 tỷ
66 m² - 400 triệu/m²

Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
66 m²

Đất vàng Mễ Trì Thượng - Cơ hội đầu tư sinh lời kép hiếm có!

Sở hữu ngay mảnh đất vị trí đắc địa tại Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội. Cách JW Marriott Hanoi và trục Đại lộ Thăng Long chỉ vài bước chân, khu vực đang phát triển sôi động bậc nhất phía Tây Thủ đô. Đường trước đất rộng rãi, ô tô tải có thể tránh nhau thoải mái, cực kỳ thuận lợi cho việc xây dựng và khai thác kinh doanh đa ngành nghề.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 66m²
  • Bố trí: Thửa đất vuông vắn, kích thước đẹp: mặt tiền rộng hơn 5m, chiều dài 13m, cực kỳ lý tưởng để thiết kế mọi công trình.
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng hiếm có tại khu vực, phù hợp xây dựng tòa nhà 7-8 tầng kinh doanh căn hộ dịch vụ (CHDV), căn hộ cho thuê (CCMN), building văn phòng hoặc các loại hình kinh doanh khác.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần JW Marriott Hanoi, khu vực tập trung nhiều văn phòng, đại sứ quán và tiện ích cao cấp.
  • Cách Đại lộ Thăng Long chỉ 1km, kết nối giao thông cực kỳ thuận tiện đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận.
  • Khu vực dân cư đông đúc, nhu cầu thuê phòng trọ, căn hộ dịch vụ và mặt bằng kinh doanh luôn cao, đảm bảo dòng tiền ổn định.
  • Đường sá quy hoạch rộng rãi, tính thanh khoản cao, dễ dàng giao dịch và chuyển nhượng.
  • Gần các trường học chất lượng cao, bệnh viện và trung tâm thương mại lớn, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26.4 tỷ đồng (Nhỉnh 400 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội vàng cho các nhà đầu tư thông thái muốn sở hữu một bất động sản có vị trí chiến lược, tiềm năng tăng giá mạnh mẽ và khả năng sinh lời kép từ việc giữ tài sản và khai thác dòng tiền cho thuê. Phù hợp để phát triển mô hình kinh doanh hoặc đầu tư dài hạn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất kim cương này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem đất trực tiếp.