Đất Vàng Mặt Tiền Võ Thị Sáu Nha Trang 364.6m² - Kinh Doanh Đắc Lợi | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Vàng Mặt Tiền Võ Thị Sáu Nha Trang 364.6m² - Kinh Doanh Đắc Lợi

45.575 tỷ
364.6 m² - 125 triệu/m²

Phường Vĩnh Trường, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

2 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
364.6 m²

Sở hữu ngay lô đất kim cương mặt tiền đường Võ Thị Sáu, Phường Vĩnh Trường, Thành phố Nha Trang – Cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội! Vị trí đắc địa, tiềm năng kinh doanh, phát triển đa ngành nghề.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 364.6m²
  • Bố trí: Mặt tiền đường Võ Thị Sáu, ngang 12.6m, nở hậu 10.69m
  • Đặc điểm: Hướng Bắc, đường rộng 25m, pháp lý Sổ đỏ rõ ràng, đất thổ cư.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Chợ Võ Thị Sáu chỉ 50m, thuận tiện mua sắm hàng ngày.
  • Gần Bệnh viện Đa khoa Thành phố Nha Trang, dễ dàng tiếp cận dịch vụ y tế.
  • Chỉ 5 phút di chuyển bằng xe máy là đến bãi biển Nha Trang xinh đẹp.
  • Khu vực tập trung nhiều tiện ích dân sinh, nhà hàng, quán ăn sầm uất.
  • Dễ dàng kết nối đến các tuyến đường huyết mạch của thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 125 triệu/m² (Tổng 45.57 tỷ VND), có thương lượng chính chủ.

Phù hợp với ai:

Lô đất lý tưởng để xây dựng tòa nhà căn hộ dịch vụ, khách sạn mini, nhà hàng sang trọng, hoặc kinh doanh đa ngành nghề khai thác tối đa lợi thế mặt tiền đường lớn và vị trí trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vàng hiếm có tại Nha Trang! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem đất trực tiếp.