Đất Vàng Mặt Tiền Nguyễn Tất Thành, Việt Trì - 131.4m² Kinh Doanh Đắc Lợi | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Vàng Mặt Tiền Nguyễn Tất Thành, Việt Trì - 131.4m² Kinh Doanh Đắc Lợi

7 tỷ
131.4 m² - 53 triệu/m²

Phường Vân Phú, Thành phố Việt Trì, Tỉnh Phú Thọ

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
131.4 m²

Cơ hội đầu tư hiếm có: Sở hữu ngay lô đất vàng mặt tiền trục chính Nguyễn Tất Thành, Việt Trì!

Chính chủ gửi bán lô đất đẹp tại khu vực phát triển sầm uất Phường Vân Phú, TP Việt Trì. Vị trí đắc địa trên mặt đường Nguyễn Tất Thành, vỉa hè rộng rãi, giao thông cực kỳ thuận tiện, là lựa chọn lý tưởng để an cư hoặc phát triển kinh doanh sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 131.4m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng hơn 15m, vuông vắn, dễ dàng thiết kế công trình
  • Đặc điểm: Nằm trên trục đường chính Nguyễn Tất Thành, vỉa hè hành lang rộng rãi, khu vực dân cư đông đúc, phát triển.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường chính Nguyễn Tất Thành, kết nối giao thông thuận tiện đến các khu vực trọng điểm của thành phố.
  • Gần các tiện ích công cộng như trường học các cấp, chợ, bệnh viện trong bán kính 2-3km.
  • Khu vực dân cư hiện hữu, an ninh tốt, tiềm năng phát triển thương mại dịch vụ cao.
  • Dễ dàng tiếp cận đến các tiện ích vui chơi, giải trí và trung tâm hành chính của TP Việt Trì.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này đặc biệt phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một bất động sản có vị trí đắc địa để kinh doanh thương mại, mở văn phòng, hoặc xây dựng nhà ở kết hợp kinh doanh. Cũng là lựa chọn tuyệt vời cho các hộ gia đình mong muốn có một không gian sống tiện nghi, thuận tiện giao thông và gần các tiện ích.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất kim cương này! Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và đặt lịch xem đất.