Đất vàng mặt phố Tây Sơn 631m² - Mặt tiền 18m - Đối diện Đại học Thủy Lợi chỉ 360 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất vàng mặt phố Tây Sơn 631m² - Mặt tiền 18m - Đối diện Đại học Thủy Lợi chỉ 360 tỷ!

360 tỷ
631 m² - 571 triệu/m²

Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
631 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại mặt phố Tây Sơn, nơi sở hữu thửa đất vàng với diện tích lên tới 631m², một vị trí không thể bỏ lỡ cho các nhà đầu tư thông minh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 631m²
  • Bố trí: Thửa đất vuông vắn, mặt tiền 18m rộng rãi
  • Đặc điểm: Phù hợp cho nhiều loại hình khai thác như xây dựng tòa văn phòng, trung tâm thương mại, khách sạn, trường học hoặc showroom cao cấp.

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện Đại học Thủy Lợi, thu hút đông đảo sinh viên và cán bộ nhân viên văn phòng.
  • Nằm trên tuyến phố Tây Sơn nhộn nhịp, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận.
  • Vỉa hè rộng thoáng, ô tô dừng đỗ thuận tiện, cực kỳ hiếm trong khu vực.
  • Khu vực có tính thanh khoản cao, tiềm năng tăng giá bền vững nhờ quy hoạch và phát triển hạ tầng.
  • Gần các cơ quan hành chính, tạo điều kiện thuận lợi cho các hoạt động kinh doanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 360 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đối với những nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời cao trong lĩnh vực bất động sản, đây chính là lựa chọn lý tưởng với vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam