Đất vàng kinh doanh Vĩnh Lộc A 450m² giá 24 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất vàng kinh doanh Vĩnh Lộc A 450m² giá 24 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

24 tỷ
450 m² - 53 triệu/m²

Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
450 m²

Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ với lô đất giá tốt nhất khu vực Vĩnh Lộc A, Bình Chánh! Nhanh tay sở hữu ngay lô đất vàng với diện tích rộng rãi, phù hợp cho nhiều mục đích kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 450m² (Ngang 10m x dài 45m)
  • Bố trí: Mặt tiền nhựa rộng ~30m, thuận tiện cho xe tải, container lưu thông thoải mái
  • Đặc điểm: Đất vàng kinh doanh, lý tưởng cho kho xưởng, ngân hàng, tòa nhà dịch vụ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngã tư Quách Điêu – Nữ Dân Công, vị trí giao thông thuận lợi
  • Khu vực sầm uất, dân cư đông đúc
  • Tiện lợi di chuyển đến các tuyến đường lớn như Phạm Văn Sáng
  • Có nhiều dịch vụ, cửa hàng xung quanh phục vụ nhu cầu dân cư

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 24 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nghiệp muốn tìm kiếm một vị trí kinh doanh lý tưởng, phát triển dịch vụ hoặc kho xưởng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay để xem đất và thương lượng trực tiếp với chính chủ! Đừng bỏ lỡ cơ hội tuyệt vời này!