Đất Vàng Đà Nẵng - 244.9m² Mặt Tiền Văn Tiến Dũng, Hòa Xuân, Cẩm Lệ - Giá 18 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Vàng Đà Nẵng - 244.9m² Mặt Tiền Văn Tiến Dũng, Hòa Xuân, Cẩm Lệ - Giá 18 Tỷ

18 tỷ
244.9 m² - 73 triệu/m²

Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
244.9 m²

Cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội với đất nền mặt tiền đường Văn Tiến Dũng, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng!

Sở hữu vị trí đắc địa, ngay mặt tiền đường Văn Tiến Dũng sầm uất, đối diện công viên xanh mát, lô đất này là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư thông thái đang tìm kiếm cơ hội sinh lời bền vững hoặc xây dựng mô hình căn hộ dịch vụ, khách sạn mini.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 244.9m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng, vuông vắn, dễ dàng thiết kế và xây dựng.
  • Đặc điểm: Vị trí đẹp, đối diện công viên tạo không gian thoáng đãng, thu hút. Thuộc khu vực dân cư phát triển, tiềm năng khai thác kinh doanh, cho thuê cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện Công viên Hòa Xuân, mang đến không gian xanh mát và tiện ích vui chơi, giải trí.
  • Nằm trên trục đường Văn Tiến Dũng, tuyến đường giao thông huyết mạch của Quận Cẩm Lệ.
  • Gần các tiện ích công cộng như trường học (THCS Nguyễn Văn Linh, THPT Cẩm Lệ), chợ Hòa Xuân, siêu thị, ngân hàng.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm thành phố Đà Nẵng và các bãi biển đẹp.
  • Khu vực quy hoạch đồng bộ, hạ tầng phát triển, thuận lợi cho việc kinh doanh, an cư.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18 tỷ 300 triệu đồng (Có thương lượng với chủ)

Phù hợp với ai:

Lô đất lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản tìm kiếm cơ hội tạo dòng tiền ổn định thông qua việc xây dựng căn hộ cho thuê, nhà nghỉ, khách sạn mini hoặc khai thác kinh doanh dịch vụ. Cũng rất phù hợp cho các gia đình muốn xây dựng một không gian sống tiện nghi, đẳng cấp giữa lòng thành phố.