Đất Vàng Đà Lạt - Mặt Tiền Đường Nhựa 131m² - Sẵn Sàng Xây Khách Sạn, Giá 9.5 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Vàng Đà Lạt - Mặt Tiền Đường Nhựa 131m² - Sẵn Sàng Xây Khách Sạn, Giá 9.5 Tỷ

9.5 tỷ
131 m² - 73 triệu/m²

Phường 3, Thành phố Đà Lạt, Tỉnh Lâm Đồng

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
131 m²

Cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội tại trung tâm du lịch Đà Lạt! Lô đất mặt tiền đường nhựa chính, vị trí đắc địa, sẵn sàng xây dựng khách sạn hoặc kinh doanh đa ngành nghề.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 131m²
  • Bố trí: Mặt tiền 5m, vuông vắn, thế đất đẹp bằng phẳng
  • Đặc điểm: Đường nhựa chính rộng rãi, dễ nhận diện, tiềm năng kinh doanh cực tốt, quy hoạch Liên kế, mật độ xây dựng 80%, cao 19m.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường nhựa chính, giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển
  • Gần các khu du lịch nổi tiếng của Đà Lạt, thu hút lượng lớn khách tham quan
  • Khu vực tập trung nhiều khách sạn, nhà hàng, dịch vụ du lịch sầm uất
  • Cách Chợ Đà Lạt khoảng 2km, thuận tiện cho việc mua sắm và sinh hoạt
  • Gần các trường học, bệnh viện và các tiện ích công cộng khác của thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.5 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Lô đất lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn xây dựng khách sạn, homestay cao cấp hoặc kinh doanh các dịch vụ du lịch, nhà hàng tại Đà Lạt. Với vị trí mặt tiền đắc địa và quy hoạch xây dựng linh hoạt, đây là cơ hội hiếm có để sở hữu tài sản sinh lời bền vững.

Liên hệ:

Đầu tư ngay hôm nay để sở hữu vị trí kinh doanh đắc địa tại Đà Lạt! Liên hệ để biết thêm chi tiết và thương lượng giá tốt.