Đất Vàng Biển Vĩnh Hòa Nha Trang 438m² giá 48 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Vàng Biển Vĩnh Hòa Nha Trang 438m² giá 48 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

48.169 tỷ
438 m² - 110 triệu/m²

Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
438 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư không thể bỏ qua tại Vĩnh Hòa, Nha Trang! Với vị trí đắc địa và diện tích lý tưởng, mảnh đất này sẽ mang lại tiềm năng sinh lời vượt trội cho bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 438m²
  • Bố trí: Ngang 15m x dài 29m, nở hậu cực đẹp
  • Đặc điểm: Full đất ở đô thị (ODT), hướng Đông Nam, thích hợp cho việc thiết kế biệt thự nghỉ dưỡng đẳng cấp.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi tắm biển Phạm Văn Đồng chỉ 150m, thuận tiện cho việc tắm biển và thư giãn
  • Gần chợ, trường học, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sống hàng ngày
  • Khu vực du lịch sầm uất, thu hút khách du lịch quanh năm
  • Đường Dương Hiến Quyền 16m, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 48.169 triệu VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời, hoặc xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng lý tưởng bên bờ biển Nha Trang.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp.