Đất Vàng An Trung Đông 1, Sơn Trà - 336m² Sẵn Sàng Xây Khách Sạn, Gần Biển Mỹ Khê | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Vàng An Trung Đông 1, Sơn Trà - 336m² Sẵn Sàng Xây Khách Sạn, Gần Biển Mỹ Khê

24.5 tỷ
336 m² - 73 triệu/m²

Phường An Hải Đông, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

2 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
336 m²

Cơ hội đầu tư vàng hiếm có tại trung tâm Đà Nẵng! Lô đất khủng tọa lạc ngay trên đường An Trung Đông 1 sầm uất, chỉ vài bước chân tới Cầu Rồng và bãi biển Mỹ Khê thơ mộng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 336m²
  • Bố trí: Ngang 10m, nở hậu, dài 32m. Tặng kèm nhà 2 tầng kiên cố có thể sử dụng ngay.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường An Trung Đông 1 rộng 7m, ô tô xe máy ra vào thuận tiện. Pháp lý rõ ràng, sổ hồng sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi biển Mỹ Khê - một trong những bãi biển quyến rũ nhất hành tinh - chỉ 3 phút đi bộ.
  • Di chuyển nhanh chóng đến Cầu Rồng biểu tượng, chiêm ngưỡng màn trình diễn ánh sáng.
  • Chỉ 2 phút đến chợ đêm Sơn Trà, trải nghiệm ẩm thực và văn hóa địa phương.
  • Gần các khu nghỉ dưỡng, khách sạn 5 sao và các tiện ích du lịch cao cấp khác.
  • Thuận tiện kết nối với các tuyến đường huyết mạch của thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 24.5 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư thông thái muốn xây dựng khách sạn, khu căn hộ dịch vụ hoặc kinh doanh nhà hàng, khách sạn mini ngay tại khu vực du lịch trọng điểm của Đà Nẵng. Diện tích lớn, vị trí đắc địa và khả năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Sở hữu ngay lô đất kim cương này để kiến tạo nên dự án thành công. Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và thương lượng giá tốt nhất!