Đất vàng An Khánh 380m² - Mặt tiền Trần Não - Vị trí kim cương | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất vàng An Khánh 380m² - Mặt tiền Trần Não - Vị trí kim cương

68 tỷ
380 m² - 179 triệu/m²

Phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

5 ngày trước
Loại
Bán đất
Diện tích
380 m²

Sở hữu ngay quỹ đất vàng hiếm có tại lõi trung tâm Phường An Khánh, cách mặt tiền đường Trần Não chỉ vài bước chân. Đây là tài sản chiến lược dành cho các nhà đầu tư am hiểu, tìm kiếm cơ hội khai thác dòng tiền ổn định và tăng giá trị bền vững trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 380m² (Diện tích công nhận 329m²).
  • Bố trí: Mặt tiền rộng 13.4m, chiều dài 30m, cho phép xây dựng hầm và 6 tầng cao.
  • Đặc điểm: Vị trí cực đẹp tại khu vực tập trung chuyên gia và dân văn phòng cao cấp, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách ga Metro An Phú chỉ 700m, thuận tiện kết nối giao thông công cộng.
  • Kết nối nhanh chóng về Quận 1 và khu Thảo Điền sầm uất chỉ trong 5 phút di chuyển.
  • Gần các trường quốc tế uy tín như BIS (British International School) tại khu vực Thảo Điền.
  • Sát trung tâm thương mại Vincom Mega Mall Thảo Điền, đáp ứng nhu cầu mua sắm và giải trí cao cấp.
  • Nằm trong khu vực dân trí cao, nhiều văn phòng công ty và căn hộ dịch vụ hoạt động hiệu quả.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 68 tỷ VND (Thương lượng cho khách thiện chí).

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho nhà đầu tư xây dựng tòa nhà căn hộ dịch vụ cao cấp (dự kiến 40-50 căn), nhà đầu tư tìm kiếm dòng tiền ổn định từ 350 - 450 triệu/tháng, hoặc những người muốn sở hữu tài sản giá trị tăng trưởng mạnh theo hạ tầng Metro.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu quỹ đất hiếm hoi tại lõi Trần Não. Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết, xem vị trí thực tế và nắm bắt cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội này!