Đất Vàng 456m² Mặt Tiền Nguyễn Biểu, Kỳ Anh - Sổ Đỏ Vuông Vắn, Giá Đầu Tư 58 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Vàng 456m² Mặt Tiền Nguyễn Biểu, Kỳ Anh - Sổ Đỏ Vuông Vắn, Giá Đầu Tư 58 Tỷ

58.19 tỷ
456 m² - 128 triệu/m²

Huyện Kỳ Anh, Tỉnh Hà Tĩnh

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
456 m²

Chính chủ gửi bán lô đất cực phẩm, vuông vắn ngay trục đường chính Nguyễn Biểu, Huyện Kỳ Anh, Tỉnh Hà Tĩnh. Vị trí đắc địa, ngay gần các dự án lớn, tiềm năng tăng giá vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:456m²
  • Bố trí:Lô đất vuông vắn, mặt tiền rộng 19m, chiều sâu 24m.
  • Đặc điểm:Đất gần full thổ cư, pháp lý sổ đỏ rõ ràng, sẵn sàng giao dịch. Vị trí đắc địa, thuận lợi kinh doanh, đầu tư hoặc xây dựng biệt thự, nhà vườn.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường chính Nguyễn Biểu, giao thông thuận tiện.
  • Liền kề các dự án bất động sản lớn, khu vực dân cư sầm uất.
  • Gần các tiện ích công cộng như trường học, chợ, bệnh viện trong bán kính 3km.
  • Thuận lợi di chuyển đến các tuyến đường huyết mạch của tỉnh Hà Tĩnh.
  • Khu vực có tiềm năng phát triển kinh tế mạnh mẽ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:58.19 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội đầu tư vàng cho các nhà đầu tư nhạy bén đang tìm kiếm một bất động sản có vị trí đẹp, pháp lý minh bạch và tiềm năng sinh lời cao tại Huyện Kỳ Anh, Tỉnh Hà Tĩnh. Phù hợp để phát triển kinh doanh thương mại, xây dựng khu dân cư hoặc đơn giản là tài sản tích lũy lâu dài.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và sở hữu lô đất kim cương này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam