Đất Vàng 348m² Phường Ninh Thạnh - Sát Đường Trường Chính Mở Rộng, Giá 62.6 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Vàng 348m² Phường Ninh Thạnh - Sát Đường Trường Chính Mở Rộng, Giá 62.6 Tỷ

62.64 tỷ
348 m² - 180 triệu/m²

Phường Ninh Thạnh, Thành phố Tây Ninh, Tỉnh Tây Ninh

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
348 m²

Sở hữu ngay lô đất kim cương tại Phường Ninh Thạnh, sát ngay tuyến đường Trường Chính đang mở rộng!

Cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội hoặc xây dựng tổ ấm an yên với lô đất đẹp, vị trí đắc địa tại Thành phố Tây Ninh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 348m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng 12m, chiều sâu 29m, thổ cư 120m².
  • Đặc điểm: Trên đất hiện đang trồng cây xưa quý hiếm, có hàng rào bao quanh kiên cố. Vị trí đắc địa, hưởng lợi trực tiếp từ việc mở rộng đường Trường Chính.

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề tuyến đường Trường Chính mới, giao thông thuận tiện kết nối trung tâm thành phố.
  • Gần các tiện ích công cộng thiết yếu của Phường Ninh Thạnh và Thành phố Tây Ninh.
  • Khu vực dân cư hiện hữu, an ninh tốt, thích hợp để an cư hoặc kinh doanh lâu dài.
  • Di chuyển dễ dàng đến các khu vực lân cận, tiềm năng phát triển cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 62.6 tỷ đồng (Có thương lượng).

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội vàng cho các nhà đầu tư nhạy bén muốn sở hữu bất động sản có tiềm năng tăng giá cao nhờ quy hoạch mở rộng đường. Đồng thời, lô đất cũng rất lý tưởng để xây dựng một không gian sống đẳng cấp, biệt lập với cây xanh quý giá bao quanh.

Liên hệ:

Khám phá ngay vị trí đắc địa này! Liên hệ để nhận thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem đất.