Đất Vàng 3 Mặt Tiền Đại Lộ Nguyễn Tất Thành, Nha Trang - 558.5m² Thổ Cư | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Vàng 3 Mặt Tiền Đại Lộ Nguyễn Tất Thành, Nha Trang - 558.5m² Thổ Cư

12,287 tỷ
558 m² - 22 triệu/m²

Phường Phước Đông, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
558 m²

Bán Đất Vàng 3 Mặt Tiền Đại Lộ Nguyễn Tất Thành, Nha Trang - Cơ Hội Đầu Tư Sinh Lời Vượt Trội!

Sở hữu ngay lô đất vuông vắn, 3 mặt tiền đắc địa ngay trên Đại Lộ Nguyễn Tất Thành sầm uất, thuộc Phước Đồng, thành phố Nha Trang. Vị trí tiềm năng, ngay trước khu vực Daimon Bay, hứa hẹn khả năng tăng giá vượt trội trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 558.5m² (sau khi trừ lộ giới quy hoạch), diện tích thực tế 695.7m²
  • Bố trí: Ngang ~9m, nở hậu 11m, 2 mặt tiền đường Nguyễn Tất Thành, 1 mặt tiền hẻm hông 3.5m và 1 mặt tiền hẻm sau 3m.
  • Đặc điểm: 100% đất thổ cư, pháp lý sổ hồng minh bạch, sẵn sàng giao dịch. Vị trí phong thủy tốt, vượng khí, thích hợp xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng, kinh doanh đa ngành nghề hoặc đầu tư giữ tài sản.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Đại Lộ Nguyễn Tất Thành huyết mạch, kết nối giao thông thuận tiện đến trung tâm thành phố Nha Trang và sân bay Cam Ranh.
  • Liền kề khu phức hợp nghỉ dưỡng và giải trí cao cấp Daimon Bay, hưởng lợi từ hạ tầng và tiện ích khu vực.
  • Gần các bãi biển đẹp của Nha Trang, thuận tiện cho việc phát triển du lịch, nghỉ dưỡng.
  • Di chuyển dễ dàng đến các tiện ích công cộng khác như trường học, bệnh viện, chợ, siêu thị trong bán kính ngắn.
  • Khu vực đang phát triển mạnh mẽ, thu hút đầu tư, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 22.000.000 VNĐ/m² (Tổng giá 12.287.000.000 VNĐ)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội đầu tư lý tưởng dành cho các nhà đầu tư bất động sản đang tìm kiếm một sản phẩm có vị trí đắc địa, pháp lý rõ ràng và tiềm năng sinh lời cao. Đặc biệt phù hợp cho những ai muốn xây dựng biệt thự ven biển hoặc phát triển các dịch vụ kinh doanh, du lịch tại thành phố Nha Trang xinh đẹp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất 3 mặt tiền kim cương này. Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem đất trực tiếp!