Đất Vàng 270m² Mặt Tiền Trần Duy, Đà Nẵng - Cơ Hội Đầu Tư Dòng Tiền Khủng
Phường Mân Thái, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
Siêu phẩm đất nền sở hữu mặt tiền đường 10.5m tại tuyến phố kinh doanh sầm uất Trần Duy, Đà Nẵng - Cơ hội vàng để tạo dòng tiền cực khủng!
Sở hữu vị trí đắc địa tại Phường Mân Thái, Quận Sơn Trà, khu vực đang phát triển mạnh mẽ và thu hút đầu tư, lô đất này hứa hẹn mang lại tiềm năng sinh lời vượt trội.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 270m² (Ngang 10m)
- Bố trí: Đất nền vuông vắn, mặt tiền rộng 10m, thuận lợi cho việc xây dựng kinh doanh, cho thuê hoặc đầu tư.
- Đặc điểm: Nằm trên mặt tiền đường Trần Duy rộng 10.5m, khu vực dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất, pháp lý rõ ràng, sổ hồng chính chủ.
Tiện ích xung quanh:
- Cách bãi biển Mân Thái chỉ 500m, thuận tiện cho các hoạt động du lịch và nghỉ dưỡng.
- Gần chợ Mân Thái, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt hàng ngày của cư dân.
- Liền kề các trường học trên địa bàn Quận Sơn Trà, đảm bảo môi trường sống tốt cho gia đình.
- Dễ dàng di chuyển đến các tiện ích công cộng và trung tâm thành phố.
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 36.5 tỷ (Chỉ 135 triệu/m²) - Mức giá hấp dẫn cho một vị trí kinh doanh đắc địa tại Đà Nẵng.
Phù hợp với ai:
Đây là cơ hội đầu tư lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản tìm kiếm một sản phẩm có khả năng tạo dòng tiền ổn định và bền vững thông qua việc kinh doanh, cho thuê mặt bằng hoặc phát triển các dịch vụ du lịch, thương mại. Với diện tích và vị trí mặt tiền rộng, lô đất này cực kỳ phù hợp để xây dựng khách sạn mini, nhà hàng, quán cafe hoặc các loại hình kinh doanh khác.
Liên hệ:
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu một trong những lô đất vàng hiếm hoi tại Đà Nẵng. Liên hệ ngay để được tư vấn và chốt giao dịch nhanh chóng!