Đất trống mặt tiền hẻm 8M Tăng Nhơn Phú B 132m² giá 7.99 tỷ - Tiện xây CHDV | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất trống mặt tiền hẻm 8M Tăng Nhơn Phú B 132m² giá 7.99 tỷ - Tiện xây CHDV

7.99 tỷ
132 m² - 61 triệu/m²

Phường Tăng Nhơn Phú B, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
132 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất trống mặt tiền hẻm 8M tại phường Tăng Nhơn Phú B, Thành phố Thủ Đức. Với diện tích rộng 132m² (4.2x32m), đây là lựa chọn lý tưởng để xây dựng căn hộ dịch vụ, nhà ở hoặc văn phòng cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:132m²
  • Bố trí:Đất trống, phù hợp xây dựng 5 tầng, trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng
  • Đặc điểm:Mặt tiền hẻm 8M, pháp lý rõ ràng với giấy phép xây dựng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Vincom Lê Văn Việt, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí
  • Cách đường Lê Văn Việt chỉ vài phút đi bộ, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với các tuyến đường lớn, dễ dàng kết nối đến các quận trung tâm
  • Gần các trường học, bệnh viện và các dịch vụ thiết yếu khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:7.99 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất trống này rất phù hợp cho các nhà đầu tư hoặc những ai đang tìm kiếm một lô đất để xây dựng căn hộ dịch vụ, nhà ở hoặc văn phòng cho thuê tại khu vực phát triển năng động.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem đất ngay hôm nay!