Đất trống cho thuê mặt tiền đường 2/4, Nha Trang 1560m² - Vị trí đắc địa kinh doanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất trống cho thuê mặt tiền đường 2/4, Nha Trang 1560m² - Vị trí đắc địa kinh doanh!

156 tỷ
1560 m² - 100 triệu/m²

Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
1560 m²

Chính chủ cần cho thuê đất trống mặt tiền đường 2/4, Nha Trang với diện tích lên tới 1560m², lý tưởng cho việc mở showroom hoặc cửa hàng điện máy. Vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc kinh doanh, dễ dàng thu hút khách hàng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1560m²
  • Bố trí: Đất trống, sạch sẽ, thoáng mát, mặt tiền rộng
  • Đặc điểm: Vị trí thuận lợi, giao thông thuận tiện, có thể thiết kế theo nhu cầu sử dụng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận lợi cho việc kinh doanh
  • Đường 2/4 là tuyến đường chính, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần trường học, bệnh viện, khu dân cư đông đúc
  • Hệ thống giao thông công cộng phát triển, thuận lợi cho khách hàng đến thăm

Giá và điều kiện:

  • Giá cho thuê: 80 triệu/tháng

Phù hợp với ai:

Chỗ đất này rất phù hợp cho các doanh nghiệp muốn mở rộng kinh doanh, các thương hiệu lớn tìm kiếm địa điểm chiến lược, hoặc các cá nhân khởi nghiệp trong lĩnh vực bán lẻ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để xem thực tế và nắm bắt cơ hội kinh doanh tuyệt vời này!