Đất Trâu Quỳ Gia Lâm 66m² giá 12.34 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Trâu Quỳ Gia Lâm 66m² giá 12.34 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

12.34 tỷ
66 m² - 187 triệu/m²

Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
66 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất đẹp tại Trâu Quỳ, Gia Lâm! Với diện tích 66m² và mặt tiền rộng 5m, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian đầu tư sinh lời hoặc xây dựng nhà ở cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 66m²
  • Bố trí: Mặt tiền 5m, đường ô tô tránh nhau, vỉa hè rộng rãi
  • Đặc điểm: Sổ đỏ sẵn, mốc giới rõ ràng, pháp lý minh bạch, khu dân trí cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Học viện Nông nghiệp Việt Nam, thuận tiện cho sinh viên
  • Cách chợ và siêu thị chỉ vài phút đi bộ, mua sắm dễ dàng
  • Nhiều trường học và bệnh viện lân cận, phục vụ tốt cho cuộc sống hàng ngày
  • Hạ tầng giao thông đồng bộ, kết nối dễ dàng đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.34 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, những người muốn xây dựng nhà ở cho thuê hoặc sinh sống trong khu vực sinh viên sầm uất, với tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để xem đất và không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!