Đất Tổ 13 Thị trấn Đông Anh 54m² - Sổ đỏ chính chủ, 2 mặt tiền ô tô | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Tổ 13 Thị trấn Đông Anh 54m² - Sổ đỏ chính chủ, 2 mặt tiền ô tô

4.86 tỷ - 5.346 tỷ
54 m² - 90 triệu/m²

Thị trấn Đông Anh, Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
54 m²

Sở hữu ngay lô đất vàng tại trung tâm Thị trấn Đông Anh với địa thế hiếm có, sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch ngay trong ngày, mang lại giá trị thực và tiềm năng tăng trưởng vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54m²
  • Bố trí: Đất vuông vắn, sở hữu 2 mặt đường trước và sau cực kỳ thông thoáng, thuận tiện cho việc thiết kế kiến trúc.
  • Đặc điểm: Đường rộng 2 ô tô tránh nhau thoải mái, view nhìn thoáng đạt, không bị che chắn, vị trí trung tâm sầm uất bậc nhất khu vực.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Quốc lộ 3 chỉ 200m, kết nối nhanh chóng đi sân bay Nội Bài và các quận nội thành qua cầu Nhật Tân.
  • Gần Bệnh viện Đa khoa Đông Anh, đảm bảo dịch vụ y tế chất lượng cao chỉ trong vài phút di chuyển.
  • Tọa lạc gần chợ trung tâm huyện Đông Anh, đáp ứng trọn vẹn nhu cầu mua sắm và sinh hoạt hàng ngày.
  • Hệ thống giáo dục hoàn thiện với các trường Tiểu học và THCS Thị trấn Đông Anh nằm ngay trong bán kính gần.
  • Gần Công viên Thị trấn Đông Anh, mang lại không gian xanh mát để thư giãn và rèn luyện sức khỏe.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.86 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm tài sản có dòng tiền và tiềm năng tăng giá mạnh mẽ khi Đông Anh lên Quận, hoặc các gia đình mong muốn xây dựng tổ ấm tại khu vực dân trí cao, giao thông vô cùng thuận tiện.

Liên hệ:

Cơ hội sở hữu bất động sản trung tâm giá tốt nhất khu vực, hãy liên hệ ngay để được hỗ trợ tư vấn và xem đất thực tế 24/7!