Đất tổ 12 Yên Nghĩa 40.3m² giá 4.3 tỷ - Nhà cho thuê dòng tiền ổn định! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất tổ 12 Yên Nghĩa 40.3m² giá 4.3 tỷ - Nhà cho thuê dòng tiền ổn định!

4.3 tỷ
40.3 m² - 107 triệu/m²

Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
40.3 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại tổ 12, phường Yên Nghĩa, quận Hà Đông. Đất nền với diện tích 40.3m² cùng với nhà cấp 4 cho thuê, mang lại nguồn thu nhập ổn định. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đầu tư sinh lời trong khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40.3m²
  • Bố trí: Nhà cấp 4, 1 tầng
  • Đặc điểm: Chủ đang cho thuê, dòng tiền ổn định

Tiện ích xung quanh:

  • Vài bước chân ra bến xe bus, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Gần khu đô thị Đô Nghĩa, phát triển sầm uất
  • Chợ trung tâm tổ 11 chỉ cách đó không xa, thuận tiện mua sắm
  • Khu vực an ninh tốt, dân cư văn minh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các nhà đầu tư, gia đình muốn xây dựng nhà ở, hoặc những ai cần một nơi cho thuê tạo dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để được xem nhà miễn phí và sở hữu cơ hội đầu tư này!