Đất Thụy Phương 61m² giá 5.48 tỷ - Mặt ngõ ô tô tránh, kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Thụy Phương 61m² giá 5.48 tỷ - Mặt ngõ ô tô tránh, kinh doanh thuận lợi!

5.48 tỷ
61 m² - 90 triệu/m²

Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
61 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội. Đây là một vị trí lý tưởng để kinh doanh, đầu tư hoặc xây dựng ngôi nhà mơ ước của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61m²
  • Bố trí: Đất có nhà cấp 4, thuận tiện cho việc xây dựng mới
  • Đặc điểm: Mặt ngõ lớn, ô tô tránh nhau, rất thuận lợi cho việc kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học và các cơ sở giáo dục, thuận tiện cho việc học của trẻ em
  • Cách chợ Thụy Phương chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Giao thông thuận tiện, di chuyển nhanh chóng đến các khu vực lân cận
  • Gần các dịch vụ tiện ích như ngân hàng, siêu thị, và nhà hàng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.48 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời, hoặc các chủ doanh nghiệp muốn phát triển kinh doanh tại khu vực sôi động.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được xem đất và nắm bắt cơ hội này ngay hôm nay!