Đất Thương Mại Điện Biên Phủ Thủ Đức 1.220m² 105 tỷ - Vị trí đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Thương Mại Điện Biên Phủ Thủ Đức 1.220m² 105 tỷ - Vị trí đắc địa

105 tỷ
1220 m² - 86 triệu/m²

Phường Bình Thọ, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

22 giờ trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
1220 m²

Sở hữu quỹ đất vàng hiếm có tại trung tâm Thủ Đức với lợi thế 3 mặt tiền, lý tưởng cho mọi mô hình kinh doanh quy mô lớn và định vị thương hiệu đẳng cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:1.220m²
  • Bố trí:Đất thương mại dịch vụ (TMDV), sở hữu 3 mặt tiền thoáng đạt, tối đa hóa khả năng nhận diện
  • Đặc điểm:Vị trí kim cương trên trục đường huyết mạch Điện Biên Phủ, ngay tượng đài Mẹ Nhu, lưu lượng phương tiện và khách hàng qua lại cực kỳ đông đúc mỗi ngày

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay trục đường huyết mạch Điện Biên Phủ, kết nối giao thông thuận tiện giữa TP.HCM và Bình Dương
  • Cạnh tượng đài Mẹ Nhu - điểm nhấn biểu tượng giúp khách hàng dễ dàng tìm kiếm và nhận diện
  • Xung quanh tập trung nhiều ngân hàng, showroom lớn và các chuỗi cửa hàng tiện lợi sầm uất
  • Gần các trường học và khu dân cư hiện hữu đông đúc tại Phường Bình Thọ, đảm bảo nguồn khách hàng dồi dào
  • Hệ thống hạ tầng giao thông đồng bộ, tiềm năng tăng giá mạnh mẽ theo quy hoạch đô thị TP. Thủ Đức

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:105 tỷ

Phù hợp với ai:

Hoàn hảo cho các nhà đầu tư chiến lược, doanh nghiệp muốn xây dựng trụ sở chính, showroom trưng bày sản phẩm hoặc phát triển trung tâm thương mại cao cấp.

Liên hệ:

Liên hệ ngay hôm nay để nhận thông tin chi tiết và làm việc trực tiếp với chính chủ!