Đất Thư Phú, Thường Tín 80.8m² giá 6.464 tỷ - Ô tô vào nhà, đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Thư Phú, Thường Tín 80.8m² giá 6.464 tỷ - Ô tô vào nhà, đầu tư sinh lời!

6.464 tỷ
80 m² - 81 triệu/m²

Thư Phú, Huyện Thường Tín, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
80 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Thư Phú, Thường Tín, Hà Nội! Đây là mảnh đất lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và vị trí thuận lợi cho việc phát triển kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 80.8m²
  • Bố trí: Mặt tiền 6.1m, rất thuận tiện cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh
  • Đặc điểm: Ô tô vào tận nhà, mặt hậu thoáng đãng, có đường 2m, khu vực đông dân cư, giao thông thuận tiện

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thư Phú, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách đường lớn chỉ vài phút, dễ dàng di chuyển đến các khu vực xung quanh
  • Khu vực đông dân cư, phù hợp cho việc phát triển kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở
  • Các dự án xây dựng mới trong khu vực, tiềm năng tăng giá cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.464 triệu VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các nhà đầu tư, gia đình trẻ, hoặc bất kỳ ai muốn tìm kiếm một không gian sống lý tưởng tại Thường Tín.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất tuyệt vời này!